Hali ya Mandela

Baada waafrica wengi kuomba sana kupata nafuu kwa Mandela duwa za waafrika zimefika kwani Mandela anaendelea vizuri kabisa na mulemule.com ilikuwa karibu kufatilia hilo Mandela alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa bad lung infection. Siku ya jana raisi wa sasa wa south Africa na mzungumzia Jacob Zuma amesema doctor aliye kuwa akimhudumia mzee huyo wa miaka 94

maryelizabeth tulivu|1 month ago

Baada waafrica wengi kuomba sana kupata nafuu kwa Mandela duwa za waafrika zimefika kwani Mandela anaendelea vizuri kabisa na mulemule.com ilikuwa karibu kufatilia hilo Mandela alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa bad lung infection.

robert mgulunde|1 month ago

Baada waafrica wengi kuomba sana kupata nafuu kwa Mandela duwa za waafrika zimefika kwani Mandela anaendelea vizuri kabisa na mulemule.com ilikuwa karibu kufatilia hilo Mandela alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa bad lung infection.

ally yussuph|1 month ago

Baada waafrica wengi kuomba sana kupata nafuu kwa Mandela duwa za waafrika zimefika kwani Mandela anaendelea vizuri kabisa na mulemule.com ilikuwa karibu kufatilia hilo Mandela alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa bad lung infection. Siku ya jana raisi wa sasa wa south Africa na mzungumzia Jacob Zuma amesema doctor aliye kuwa akimhudumia mzee huyo wa miaka 94